HERE is ANGRY Uhuru BOMBSHELL SPEECH at Ole Ntimama BURIAL, bitter exchange with Angrican Bishop Jackson Ole Sapit

14289901_1393584717336744_970163093111963657_o.jpg
Enter a caption

“Mimi ni Rais na Raila bado ameketi hapo, bado anatafuta…

Hii kitu Si ya kutafuta hivo hivo….

Sisi ndio tumekalia kiti, nyinyi mnatafuta… Wacheni na Jubilee.

Sisi Jubilee tumejipanga rekebisheni kwenu….kumeza mate Si kula nyama..

Nyinyi endeeleni kumeza mate lakini nyama ni sisi tutakula “ H. E Uhuru Kenyatta .

Uhuru also told off Angrican Bishop Ole sapat . The Bishop had told Uhuru to his face that ” Umoja bila maendeleo ni bure, in return Uhuru told him hiyo ni ujinga (that is nonsense)

proudly_kenyan
Kenya

***

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s